zomro.ru

#CBADF5D8 · Ligtas
65 / 100
GaugeSentry · zomro.ru — Card ng ulat
172.67.221.83 May HTTPS Na-update

zomro.ru background report

Kapag nag-query ka ng zomro.ru, sabay-sabay na hina-hit ng aming backend ang DNS, RDAP at TLS.

Technical na Impormasyon

IP Address
172.67.221.83
Lokasyon ng Server
Hindi Alam
ISP / Provider
Hindi Alam

SSL Certificate

SSL Certificate
May HTTPS
Nag-isyu ng SSL
WE1
Valid Hanggang
2026-07-30

Registrar

Registrar
Hindi Alam

Mabilisang facts

Bago lumalim: zomro.ru ay rehistrado sa pamamagitan ng Unknown at kasalukuyang naka-host sa Unknown. SSL sa apex host ay nagbalik ng: OK.

TLS / SSL state

Ang TLS handshake sa zomro.ru ay nagbalik ng: OK. Bibigyan ng warning ng modern browsers ang users kapag nabigo ito.

Bakit mahalaga ang edad

Hindi katibayan ng legitimacy ang ?-year track record, pero ibig sabihin, may panahon ang zomro.ru para mag-accumulate ng reputation signals.

Saan naka-host ang zomro.ru

zomro.ru ay pinapatakbo mula sa Unknown sa pamamagitan ng Unknown.

Anong sinasabi sa iyo ng score

Ang awtomatikong trust score ng zomro.ru ay sinasalamin kung sumusunod ito sa industry-standard infrastructure practices.

Score summary

zomro.ru → 65/100 (safe). Ang halaga ay muling nakukuwenta sa bawat refresh mula sa pinakabagong pampublikong rekord.

Mga Madalas Itanong

Kailan huling na-check ang sertipiko ng zomro.ru?
Ang SSL data sa zomro.ru ay muling kinukukwenta sa bawat refresh.
Ligtas ba ang zomro.ru para sa online payments?
Nagbalik ang infrastructure check ng SSL OK at "safe" score. Ito ay baseline.
Anong nagpababa sa score ng zomro.ru?
zomro.ru ay nasa mas mababang band kapag hindi bababa sa isa sa mga ito ang totoo: nagfafail ang SSL OK, maikli ang edad na ? taon, hindi kilala ang registrar na Unknown, o hindi tumutugma ang bansa Unknown.
Dapat ba akong mag-alala tungkol sa zomro.ru?
Wala kaming nakitang blocklist hits o halatang infrastructure red flags para sa zomro.ru.
Anong bansa ang nagpapatakbo ng zomro.ru?
Inilalagay ng GeoIP ang zomro.ru sa Unknown, sa infrastructure na binibigay ng Unknown.

Mga Plus

  • Verified ng ICANN ang registrar
  • Kasalukuyan ang validity window ng sertipiko
  • Accessible sa standard ports
  • Sertipiko na inilabas ng kilalang CA

Mga Babala

  • Hindi malinaw ang industriya ng site mula lang sa infrastructure
  • Bagong rehistrado ang domain
  • Walang structured Schema.org metadata

This report is generated automatically from public technical signals. It is not legal or financial advice.

Vet your next domain in under 10 seconds.

No signup. No credit card. No hidden quotas.

Start a free check →